Har ila yau ana kiran Ragon Waya na Weave Waya na Micronic Filter Cloth. Filayen Yaren Dutch ana amfani da shi da farko azaman zane mai tacewa. Abubuwan buɗewa sun karkata ta cikin zane kuma ba za a iya ganin su ta hanyar kallon zanen kai tsaye ba.
Wannan saƙar yana da raƙuman raƙuman ruwa da waya a cikin hanyar warp da mafi kyawun raga da waya a cikin alkibla, yana ba da ƙulli mai ƙarfi sosai tare da ƙarfi sosai. Zaren saƙar waya.
Banda saƙan kyalle na waya na ƙasar Holland shine cewa wayoyi masu yawo sun fi wayoyi nauyi. Tazarar kuma ta fi fadi. Ana amfani da su don aikace-aikacen masana'antu; musamman a matsayin kayan tacewa da kuma dalilai na rabuwa.
Filayen saƙar Yaren mutanen Holland suna ba da ƙarfi da ƙarfi tare da ingantaccen damar tacewa.
Twilled Yaren mutanen Holland saƙar yana ba da ƙarfi mafi girma da mafi kyawun ƙimar tacewa.
A cikin saƙar da aka murɗa, wayoyi sun haye biyu a ƙasa da biyu, suna barin wayoyi masu nauyi da ƙididdige raga. Saƙar Yaren mutanen Holland na fili na iya ɗaukar ɗimbin ɗimbin kwarara tare da raguwar matsananciyar matsa lamba. Ana saƙa su tare da kowace waƙar da aka saƙa da waya tana wucewa da ƙarƙashin waya ɗaya.
Lokacin aikawa: Afrilu-10-2021