Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!
  • Bambanci tsakanin duplex bakin karfe waya raga 2205 da 2207

    Akwai manyan bambance-bambance tsakanin duplex bakin karfe waya raga 2205 da 2207 a da yawa bangarori. Mai zuwa shine cikakken bincike da taƙaitaccen bambance-bambancen su: Sinadaran sinadaran da abun ciki: 2205 duplex bakin karfe: galibi ya ƙunshi 21% chromium, 2.5% molybdenum da ...
    Kara karantawa
  • Menene kayan lantarki na batura?

    Batura sune mahimman na'urorin makamashin lantarki a cikin al'ummar ɗan adam, kuma kayan lantarki na baturi na ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da ke aiki da baturi. A halin yanzu, ragar bakin karfen waya ya zama ɗaya daga cikin kayan lantarki na yau da kullun na batura. Yana da sifofin h...
    Kara karantawa
  • Matsayin raga na nickel waya a cikin batura nickel-zinc

    Batirin nickel-zinc wani nau'in baturi ne mai mahimmanci wanda ake amfani dashi a fagage daban-daban saboda fa'idodinsa na inganci mai girma, babban aiki da ƙarancin farashi. Daga cikin su, ragar waya na nickel wani abu ne mai mahimmanci na batir nickel-zinc kuma yana iya taka muhimmiyar rawa. Na farko, nickel ...
    Kara karantawa
  • Matsayin raga na nickel a cikin baturan nickel-cadmium

    Batirin nickel-cadmium nau'in baturi ne na kowa wanda yawanci ya ƙunshi sel masu yawa. Daga cikin su, ragamar waya na nickel wani muhimmin sashi ne na batir nickel-cadmium kuma yana da ayyuka da yawa. Na farko, ragamar nickel na iya taka rawa wajen tallafawa na'urorin lantarki. Electrodes na...
    Kara karantawa
  • Matsayin raga na nickel a cikin batir hydride nickel-metal

    Matsayin raga na nickel a cikin baturin nickel-metal hydride baturi na nickel-metal hydride baturi ne mai caji na sakandare. Ka'idar aikinsa ita ce adanawa da sakin makamashin lantarki ta hanyar sinadarai tsakanin karfe nickel (Ni) da hydrogen (H). Nickel raga a cikin batir NiMH pl ...
    Kara karantawa
  • Wanne tace yayi kyau, raga 60 ko raga 80?

    Idan aka kwatanta da tacer-mesh 60, tacewa-mesh 80 ya fi kyau. An fi bayyana lambar ragar ta hanyar adadin ramukan ko wacce inci a duniya, wasu kuma za su yi amfani da girman kowane ramin raga. Don tacewa, lambar raga ita ce adadin ramukan allon kowane inci murabba'i. Mesh nu...
    Kara karantawa
  • Yaya girman tace bakin karfe 200 na raga?

    Diamita na waya na tace raga 200 shine 0.05mm, diamita na pore shine 0.07mm, kuma saƙa ce a sarari. Girman matatar bakin karfe 200 na raga yana nufin diamita na 0.07 mm. The abu na iya zama bakin karfe waya 201, 202, sus304, 304L, 316, 316L, 310S, da dai sauransu Yana da hali ...
    Kara karantawa
  • Menene mafi girman girman allon tacewa?

    Tace allon, wanda aka gajarta azaman allon tacewa, an yi shi da ragar waya ta ƙarfe mai girman raga daban-daban. Gabaɗaya an raba shi zuwa allon tace ƙarfe da allon tace fiber na yadi. Ayyukansa shine tace narkakkar kayan abu da haɓaka juriya na kwararar kayan, ta yadda za'a cimma ...
    Kara karantawa
  • Yadda ake yin raga-raɗin tace baki

    Yadda ake yin raga-nade-baki tace 一, Kayayyaki don ragamar tace baki:1. Abin da ake buƙatar shirya shi ne ragar waya na karfe, farantin karfe, farantin aluminum, farantin karfe, da dai sauransu2. Kayan aikin injiniya da ake amfani da su don nannade ragamar tacewa: galibi na'urorin buga naushi.
    Kara karantawa
  • Tsarin tsari da halaye na bel mai sauƙi-zuwa-tsabta da abokantaka na muhalli

    Tsarin tsari da halaye na bel mai sauƙi-zuwa-tsabta da abokantaka na muhalli

    Ana amfani da bel ɗin matattarar muhalli masu dacewa a cikin maganin sludge najasa, sarrafa abinci, latsa ruwan 'ya'yan itace, samar da magunguna, masana'antar sinadarai, yin takarda da sauran masana'antu masu alaƙa da filayen fasaha. Koyaya, saboda albarkatun ƙasa, masana'anta da na'urorin sarrafawa ...
    Kara karantawa
  • Yadda masu tara ƙura ke aiki da mahimmancin tsabtace kai

    Yadda masu tara ƙura ke aiki da mahimmancin tsabtace kai

    A cikin ayyukan samar da tsarin ƙarfe, hayakin walda, ƙurar ƙura, da dai sauransu za su haifar da ƙura mai yawa a cikin samar da bitar. Idan ba a cire kurar ba, ba wai kawai za ta yi barazana ga lafiyar masu aikin ba, har ma za a fitar da su kai tsaye zuwa cikin muhalli, wanda kuma zai haifar da c...
    Kara karantawa
  • Tasirin hydrofluoric acid akan matatar Monanier bayan lalata ƙarfin ƙarfi

    Tasirin hydrofluoric acid akan matatar Monanier bayan lalata ƙarfin ƙarfi

    Tasirin hydrofluoric acid akan matatar Monanier bayan lalata ƙarfin ƙarfi Montanier wani nau'in juriya ne mai kyau na juriya a cikin ruwan teku, abubuwan kaushi na sinadarai, ammonia, sulfurite, hydrogen chloride, kafofin watsa labarai daban-daban na acidic kamar sulfuric acid, hydrochloric acid, hydrochloric acid, phospha. ..
    Kara karantawa